Description

>>Tunatoa huduma ya kuchapa mifuko ya kupaki UNGA, CHUMVI, CHOKAA, MCHELE, VYAKULA VYA MIFUGO N.K
>>Mashine za kufunguia mifuko tunazo, sindano zake na uzi pia.
>>Tunatumia mashine za kisasa na rangi bora zaidi.
>>Kama huna nembo tunakutengenezea.
>>Tunafanya kazi kwa ukakika
>>Bei zetu ni nafuu sana...
>>Tunapatikana DAR ES SALAAM...
>>Mikoani tunatuma kwa uhakika.
WhatsApp - 0717 367 693
Piga simu - 0757 618 176

.

Not Available
Today's work schedule is not available
  • Monday

    Open 24h

  • Tuesday

    N/A

  • Wednesday

    N/A

  • Thursday

    N/A

  • Friday

    N/A

  • Saturday

    N/A

  • Sunday

    N/A

  • 06/08/2021 2:27 am local time

Location

Dar es Salaam, Tanzania

Contact business

    Static Code
    mood_bad
  • No comments yet.
  • Add a review